Mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai amfani da kayan kwalliya
● Tsayin: 180 mm
● Nici: 45 mm
● Heigh: 39 mm
● kauri: 2 mm
Length ● Height: 18 mm
Walaka rami: 10 mm
Girma don tunani ne kawai


● Nau'in Samfurin: Haɗin Kayan Elevator
Little abu: bakin karfe, Carbon Karfe
● Tsara: Yanke Laser, lanƙwasa
● farfajiya na farfajiya: Galvanizing, Anodizing
● Aikace-aikace: gyara, haɗa
● Weight: kimanin 1 kg
Abubuwan da ke amfãni
Tsarin Sturdy:An yi shi da ƙarfe mai ƙarfi, yana da kyakkyawar ƙarfin-ɗaukar nauyi kuma yana iya tsayayya da nauyin ƙofofin mata na yau da kullun na dogon lokaci.
Daidai ya dace:Bayan ƙirar ƙira, za su iya daidaita da firam ɗin da ke ƙasa daidai, sauƙaƙe tsarin shigarwa da rage lokacin aiki.
Jiyya-Corrosion magani:Fuskar ita ce musamman magani bayan samarwa, wanda ke da lalata da sanya juriya, dace da mahalli daban-daban, da kuma tsawanta rayuwar sabis.
Musamman masu girma dabam:Za'a iya samar da masu girma dabam na al'ada bisa ga samfuran guda daban-daban.
Menene bayanan tushen shigarwa don farantin murabus din Hall?
Tsarin shigarwa da buƙatun girman
Actias daidaitaccen wurin: Ya kamata a shigar da farantin a gefen ƙofar motar mai ɗaukar hoto, a matakin da aka buɗe, rufe ƙofar motar kofa.
● Girman wasa: Tsawonsa, nisa da sauran girma dole ne ya dace da ƙafar ƙofar motar da ƙofar zauren rufe don tabbatar da haifar da ayyukan watsa hankali da ayyukan watsa shirye-shirye. Babban tsawon shine kusan 20-30 cm kuma nisa shine game da 3-5 cm.
Shigarwa a kwance da kuma ka'idodi na tsaye
Digiri na kwance: bayan shigarwa, dole ne a sa a kwance a kwance, kuma karkatar da kwance kada ta wuce 0.5 / 1000. Za'a iya amfani da matakin mai mulki don auna aunawa da daidaitawa don tabbatar da kwanciyar hankali na farantin don guje wa ƙarancin daidaituwa tare da kulle ƙofar.
● Verticyity: Dangwacin karkacewar farantin kada ya wuce 1/1000. Yi amfani da layin bututu da sauran kayan aiki don bincika da daidaitawa don tabbatar da farantin mota a tsaye don hana tsallake kuma yana shafar tsarin ƙafar ƙofar.
Haɗin da gyara
● m da abin dogara: farantin farantin: ya kamata ya zama mai ƙarfi na motar motar daga kwance ko ƙofar motar. Yawancin lokaci, matsakaiciyar torque na sukurori ya kamata su cika bukatun ƙa'idodin da suka dace.
Hanyar haɗin haɗi: gabaɗaya, ana amfani da haɗi ko waldi don gyara. Dole ne a tabbatar da ingancin waldi yayin waldi. Weld ya zama uniform kuma mai ƙarfi, ba tare da lahani kamar shi ba da walwala da waldi; Lokacin da ake amfani da haɗin haɗi, ƙayyadaddun ƙirar dunƙulen ya dace da haɗin tsakanin farantin da ƙofar motar, da ya kamata a shigar da washed oter.
Bangunan mata masu amfani
● otis
● Schindler
● Kone
● TK
● mitsubii na lantarki
● Hitachi
Fujitec
● Hyundai Suma
● Toohiba onvator
● Orona
● Xizi otis
● Huasheng Fujitec
SjeC
● Cibes ta ɗaga
● Expressing Sauki
● kleemann hetvators
● Giromill Elevator
● Sigma
● Kineek Elevator Group
Gudanar da inganci

Vickers Hardness

Bayanin martaba na bayanin martaba

Kayan kwalliya

Kayan aiki guda uku
Bayanan Kamfanin
Xinzhe karfe CO., Ltd. an kafa Ltd. a cikin 2016 kuma ya mai da hankali kan samar da baka na karfe mai kyau da kuma makasudi, da wutar lantarki, sassan lantarki da sauran masana'antu. Manyan kayayyaki sun hada da seismicbututun bututun ƙarfe, an gyara brackets,U profface karfe, kusurwar karfe, galvanized gindi Fartsins, relupan hawa dutsen,Turbine hau bakaKuma da sauransu, wanda zai iya haɗuwa da abubuwan da bambancin kayan masana'antu daban-daban.
Kamfanin yana amfani da yankan-bakiYankan Laserkayan aiki, haɗe tare dalanƙwasa, waldi, lamba,Jiyya na jiki da sauran hanyoyin samarwa don tabbatar da daidaito da kuma rayuwar sabis na samfuran.
A matsayinIso9001Tabbataccen kamfanin, muna aiki tare da kayan masarufi da yawa na duniya, masu hawa da kayan aikin gini don samar da su tare da mafi kyawun mafita.
A sarkin da imani yin bangarorinmu suna bauta wa duniya. Mun himmatu wajen samar da sabis na sarrafa kai na farko zuwa kasuwar duniya kuma muna ƙoƙari koyaushe don inganta ingancin kayayyakinmu da sabis ɗinmu.
Coppaging da isarwa

Kwanan karfe

Mai daukaka Mai Gudanar da Gidajan Rail

Bayar da L-Maza

The kusurwa

Kit ɗin masu hawa

Farantin kayan haɗi

Akwatin katako

Shiryawa

Saika saukarwa
Faq
Tambaya. Yaya za a sami magana?
A: Kawai aika da zane-zane da kayan da ake buƙata ga imel ko whatsapp, kuma za mu samar muku da mafi yawan fadin da wuri-wuri.
Tambaya: Mene ne mafi ƙarancin tsari?
A: Mafi qarancin yawan tsari don karamin samfuranmu shine guda 100, kuma mafi ƙarancin tsari don manyan samfuran sune guda 10.
Tambaya: Har yaushe zan jira isarwa bayan sanya oda?
A: Samfurori za a iya aika a cikin kusan kwanaki 7.
Mass samar da kayayyaki sune 35 zuwa 40 kwana bayan biyan kuɗi.
Tambaya: Menene hanyar biyan ku?
A: Mun karɓi biyan kuɗi ta hanyar asusun banki, Western Union, PayPal ko TT.
Zaɓuɓɓukan sufuri da yawa

Ocean Freight

Jirgin Sama

TARIHI
