DIN 2093 Babban aikin fayafai masu wankin bazara don ingantacciyar injiniya
DIN 2093 Faifan Wanke Ruwa
Rukuni na 1 da na 2
Rukuni na 3
Girman DIN 2093 Disc Washers Spring
Rukuni | De | Di | tor (t') | h0 | l0 | F (N) | s | l0 - s | ? OM | ? II |
1
| 8 | 4.2 | 0.4 | 0.2 | 0.6 | 210 | 0.15 | 0.45 | 1200 | 1220 |
10 | 5.2 | 0.5 | 0.25 | 0.75 | 329 | 0.19 | 0.56 | 1210 | 1240 | |
12.5 | 6.2 | 0.7 | 0.3 | 1 | 673 | 0.23 | 0.77 | 1280 | 1420 | |
14 | 7.2 | 0.8 | 0.3 | 1.1 | 813 | 0.23 | 0.87 | 1190 | 1340 | |
16 | 8.2 | 0.9 | 0.35 | 1.25 | 1000 | 0.26 | 0.99 | 1160 | 1290 | |
18 | 9.2 | 1 | 0.4 | 1.4 | 1250 | 0.3 | 1.1 | 1170 | 1300 | |
20 | 10.2 | 1.1 | 0.45 | 1.55 | 1530 | 0.34 | 1.21 | 1180 | 1300 |
Rukuni | De | Di | wuta (t') | h0 | l0 | F (N) | s | l0 - ku | ? OM | ? II |
2
| 22.5 | 11.2 | 1.25 | 0.5 | 1.75 | 1950 | 0.38 | 1.37 | 1170 | 1320 |
25 | 12.2 | 1.5 | 0.55 | 2.05 | 2910 | 0.41 | 1.64 | 1210 | 1410 | |
28 | 14.2 | 1.5 | 0.65 | 2.15 | 2580 | 0.49 | 1.66 | 1180 | 1280 | |
31.5 | 16.3 | 1.75 | 0.7 | 2.45 | 3900 | 0.53 | 1.92 | 1190 | 1310 | |
35.5 | 18.3 | 2 | 0.8 | 2.8 | 5190 | 0.6 | 2.2 | 1210 | 1330 | |
40 | 20.1 | 2.25 | 0.9 | 3.15 | 6540 | 0.68 | 2.47 | 1210 | 1340 | |
45 | 22.4 | 2.5 | 1 | 3.5 | 7720 | 0.75 | 2.75 | 1150 | 1300 | |
50 | 25.4 | 3 | 1.1 | 4.1 | 12000 | 0.83 | 3.27 | 1250 | 1430 | |
56 | 28.5 | 3 | 1.3 | 4.3 | 11400 | 0.98 | 3.32 | 1180 | 1280 | |
63 | 31 | 3.5 | 1.4 | 4.9 | 15000 | 1.05 | 3.85 | 1140 | 1300 | |
71 | 36 | 4 | 1.6 | 5.6 | 20500 | 1.2 | 4.4 | 1200 | 1330 | |
80 | 41 | 5 | 1.7 | 6.7 | 33700 | 1.28 | 5.42 | 1260 | 1460 | |
90 | 46 | 5 | 2 | 7 | 31400 | 1.5 | 5.5 | 1170 | 1300 | |
100 | 51 | 6 | 2.2 | 8.2 | 48000 | 1.65 | 6.55 | 1250 | 1420 | |
112 | 57 | 6 | 2.5 | 8.5 | 43800 | 1.88 | 6.62 | 1130 | 1240 | |
3
| 125 | 64 | 8 (7.5) | 2.6 | 10.6 | 85900 | 1.95 | 8.65 | 1280 | 1330 |
140 | 72 | 8 (7.5) | 3.2 | 11.2 | 85300 | 2.4 | 8.8 | 1260 | 1280 | |
160 | 82 | 10 (9.4) | 3.5 | 13.5 | 139000 | 2.63 | 10.87 | 1320 | 1340 | |
180 | 92 | 10 (9.4) | 4 | 14 | 125000 | 3 | 11 | 1180 | 1200 | |
200 | 102 | 12 (11.25) | 4.2 | 16.2 | 183000 | 3.15 | 13.05 | 1210 | 1230 | |
225 | 112 | 12 (11.25) | 5 | 17 | 171000 | 3.75 | 13.25 | 1120 | 1140 | |
250 | 127 | 14 (13.1) | 5.6 | 19.6 | 249000 | 4.2 | 15.4 | 1200 | 1220 |
Halayen Aiki
● Babban ƙarfin ɗaukar kaya:Zane-zanen diski yana ba shi damar tallafawa nauyi mafi girma a cikin ƙaramin yanki. DIN 2093 masu wanki na bazara na iya ba da ƙarin ƙarfi da ƙarfi da ƙarfi a cikin sararin shigarwa iri ɗaya kamar madaidaicin lebur ko wanki na bazara, haɓaka ƙarfi da kwanciyar hankali na sassan haɗin gwiwa.
● Kyawawan buffer da aikin shanyewar girgiza:Lokacin da aka fuskanci tasirin waje ko girgiza, mai wanki na diski zai iya sha da kuma watsar da makamashi ta hanyar nakasar nakasar kansa, yadda ya kamata ya rage watsawar girgizawa da amo, kare sassan haɗin gwiwa, da kuma inganta aminci da kwanciyar hankali na dukan tsarin injiniya. Ana amfani da shi sau da yawa a cikin wasu kayan aiki ko sifofi tare da buƙatun buƙatun girgiza, kamar injunan mota, ainihin kayan aikin, da sauransu.
● Daban-daban halaye na taurin kai:Don saduwa da buƙatun tauri dabam-dabam, ana iya ƙirƙira maɓallan halayen bazara daban-daban ta hanyar bambanta ma'auni na geometric na bazarar diski, kamar tsayin mazugin diski ɗin da aka raba da kauri. Wannan yana ba da damar DIN 2093 masu wanki na bazara don daidaita kaddarorin ƙulla su zuwa buƙatun ƙira na fasaha daban-daban dangane da takamaiman yanayin aikace-aikacen da buƙatun kaya. DIN 2093 masu wanki na bazara tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ko haɗuwa, alal misali, ana iya amfani da su don ba da damar daidaitawa mai sassauƙa a cikin na'urorin inji waɗanda ke buƙatar canza taurin kai dangane da yanayin aiki daban-daban.
● Diyya don ƙaura axial:A wasu sassan haɗin gwiwa, ƙaurawar axial na iya faruwa saboda kurakuran ƙira, kurakurai na shigarwa ko faɗaɗa zafi yayin aiki. DIN 2093 masu wanki na bazara na iya ramawa wannan ƙaurawar axial zuwa wani ƙayyadadden ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwan haɗin gwiwa, da kuma hana matsaloli irin su sako-sako ko ɗigowar da aka samu ta hanyar ƙaura.
Babban wuraren aikace-aikace na DIN 2093 spring washers
Masana'antar injiniya
DIN 2093 masu wanki na bazara suna taka muhimmiyar rawa a cikin sassan haɗin kayan aikin injiniya, musamman dacewa da haɗin injin a ƙarƙashin babban rawar jiki da yanayin ƙarfin ƙarfi:
● Haɗin Bolt da goro: Inganta aminci, hana sassautawa, da tsawaita rayuwar kayan aiki.
● Kayan aiki na yau da kullun: An yi amfani da shi sosai a cikin kayan aikin masana'antu kamar kayan aikin injin, injin gini, injin ma'adinai, da dai sauransu, don tabbatar da aikin yau da kullun na waɗannan kayan aiki a cikin yanayi mara kyau.
Masana'antar mota
Bukatar buƙatun bazara a cikin filin kera motoci ana nunawa a cikin haɓaka aiki da ta'aziyya:
● Injin bawul ɗin injin: Tabbatar da daidaitaccen buɗewa da rufewa da rufewa na bawul, da haɓaka ingantaccen injin.
● Tsarin dakatarwa: Ƙaƙwalwar ɓarna, haɓaka ta'aziyyar tuki da kwanciyar hankali.
● Wasu aikace-aikace: Ana amfani da su don chassis da sassan haɗin jiki don haɓaka dorewa da aminci.
Jirgin sama
Filin sararin samaniya yana da matuƙar buƙatu don amincin abubuwan haɗin gwiwa. DIN 2093 masu wanki na bazara sun zama kyakkyawan zaɓi don mahimman abubuwan haɗin gwiwa saboda girman madaidaicin su da babban aikin su:
● Aikace-aikace: Tsarin haɗin kai na ainihin abubuwan da aka haɗa kamar injunan jirgin sama, kayan saukarwa, fuka-fuki, da dai sauransu.
● Aiki: Tabbatar da kwanciyar hankali da amincin kayan aikin jirgin a cikin mahalli masu rikitarwa.
Kayan lantarki
A cikin madaidaicin kayan lantarki tare da buƙatu na musamman don anti-seismic da aikin tasiri, DIN 2093 masu wanki na bazara na iya taka muhimmiyar rawa:
● Gyarawa da goyan baya: Rage tasirin rawar jiki na waje akan kayan lantarki da inganta kwanciyar hankali na aiki.
● Kayan aiki na yau da kullum: Kayan aiki daidai, kayan sadarwa, da dai sauransu, don tabbatar da rayuwar sabis na dogon lokaci da kwanciyar hankali.
DIN 2093 masu wanki na bazara sun zama abubuwa masu mahimmanci a cikin masana'antu da yawa saboda amincin su, aiki da ikon daidaitawa da aikace-aikace daban-daban. Don ƙarin goyan bayan fasaha ko ayyuka na musamman, da fatan za a tuntuɓe mu!
Maƙallan kusurwa
Kit ɗin Hawan Elevator
Farantin Haɗin Na'urorin haɗi na Elevator
Marufi da Bayarwa
Akwatin katako
Shiryawa
Ana lodawa
FAQ
Tambaya: Yadda ake samun ƙima?
A: An ƙayyade farashin mu ta hanyar aiki, kayan aiki da sauran abubuwan kasuwa.
Bayan kamfanin ku ya tuntube mu tare da zane da bayanan kayan da ake buƙata, za mu aiko muku da sabon zance.
Tambaya: Menene mafi ƙarancin oda?
A: Matsakaicin adadin oda don ƙananan samfuran mu shine guda 100, yayin da mafi ƙarancin oda don manyan samfuran shine 10.
Tambaya: Har yaushe zan jira jigilar kaya bayan yin oda?
A: Ana iya ba da samfurori a cikin kamar kwanaki 7.
Kayayyakin da aka samar da jama'a za su yi jigilar kaya a cikin kwanaki 35-40 bayan karbar ajiya.
Idan jadawalin isar da mu bai yi daidai da tsammaninku ba, da fatan za a yi magana yayin tambaya. Za mu yi duk abin da za mu iya don cika bukatunku.
Tambaya: Menene hanyoyin biyan kuɗi da kuke karɓa?
A: Muna karɓar biyan kuɗi ta asusun banki, Western Union, PayPal, da TT.