DIN 125 bakin karfe lebur washers don kusoshi
DIN 125 Flat Washers
DIN125 Flat Washer Dimensions
Na suna Diamita | D | D1 | S | NUNA kg |
M3 | 3.2 | 7 | 0.5 | 0.12 |
M4 | 4.3 | 9 | 0.8 | 0.3 |
M5 | 5.3 | 10 | 1 | 0.44 |
M6 | 6.4 | 12.5 | 1.6 | 1.14 |
M7 | 7.4 | 14 | 1.6 | 1.39 |
M8 | 8.4 | 17 | 1.6 | 2.14 |
M10 | 10.5 | 21 | 2 | 4.08 |
M12 | 13 | 24 | 2.5 | 6.27 |
M14 | 15 | 28 | 2.5 | 8.6 |
M16 | 17 | 30 | 3 | 11.3 |
M18 | 19 | 34 | 3 | 14.7 |
M20 | 21 | 37 | 3 | 17.2 |
M22 | 23 | 39 | 3 | 18.4 |
M24 | 25 | 44 | 4 | 32.3 |
M27 | 28 | 50 | 4 | 42.8 |
M30 | 31 | 56 | 4 | 53.6 |
M33 | 34 | 60 | 5 | 75.4 |
M36 | 37 | 66 | 5 | 92 |
M39 | 40 | 72 | 6 | 133 |
M42 | 43 | 78 | 7 | 183 |
M45 | 46 | 85 | 7 | 220 |
M45 | 50 | 92 | 8 | 294 |
M52 | 54 | 98 | 8 | 330 |
M56 | 58 | 105 | 9 | 425 |
M58 | 60 | 110 | 9 | 471 |
M64 | 65 | 115 | 9 | 492 |
M72 | 74 | 125 | 10 | 625 |
Duk ma'auni suna cikin mm
DIN125 Flat Washers
DIN 125 flat washers sune daidaitattun wanki - fayafai na karfe zagaye tare da rami na tsakiya. Ana amfani da su da yawa don rarraba kaya a kan wani babban fili mai ɗaukar kaya, wanda ke ƙarƙashin ƙwanƙwasa ko ƙarƙashin goro. Wannan har ma da rarrabawa a kan wani yanki mai girma yana rage yiwuwar lalacewa mai ɗaukar kaya. Hakanan za'a iya amfani da masu wanki idan diamita na waje na goro ya yi ƙasa da ramin da dunƙule ke wucewa.
Xinzhe yana ba da nau'ikan samfuran fastener iri-iri na inci da ma'auni, gami da aluminum, tagulla, nailan, ƙarfe, da bakin karfe A2 da A4. Jiyya na saman sun haɗa da electroplating, zanen, oxidation, phosphating, sandblasting, da dai sauransu DIN 125 lebur washers za a iya aikawa cikin makonni biyu a cikin masu girma dabam: Diamita daga M3 zuwa M72.
Akwatin katako
Shiryawa
Ana lodawa
Marufi da Bayarwa
FAQ
Tambaya: Yadda ake samun ƙima?
A: An ƙayyade farashin mu ta hanyar aiki, kayan aiki da sauran abubuwan kasuwa.
Bayan kamfanin ku ya tuntube mu tare da zane da bayanan kayan da ake buƙata, za mu aiko muku da sabon zance.
Tambaya: Menene mafi ƙarancin oda?
A: Matsakaicin adadin oda don ƙananan samfuran mu shine guda 100, yayin da mafi ƙarancin oda don manyan samfuran shine 10.
Tambaya: Har yaushe zan jira jigilar kaya bayan yin oda?
A: Ana iya ba da samfurori a cikin kamar kwanaki 7.
Kayayyakin da aka samar da jama'a za su yi jigilar kaya a cikin kwanaki 35-40 bayan karbar ajiya.
Idan jadawalin isar da mu bai yi daidai da tsammaninku ba, da fatan za a yi magana yayin tambaya. Za mu yi duk abin da za mu iya don cika bukatunku.
Tambaya: Menene hanyoyin biyan kuɗi da kuke karɓa?
A: Muna karɓar biyan kuɗi ta asusun banki, Western Union, PayPal, da TT.